9 ตอบกลับ

VIP Member

บ้านนี้ก็ท้องสองคะ เหนื่อยง่าย เพลีย เป็นอะไรมากกว่าท้องแรก แต่ทำให้ร่างกายสดชื่นคือน้ำชาเย็นๆ😂

เป็นเหมือนกันเลยค่ะท้องแรกชิวมากยังวิ่งได้ท้องสองดูสำออยไปเลยทั้งเมื่อยอะไรนิดหน่อยก็อยากนอน

VIP Member

ท้องสอง เป็นเหมือนกันเลยค่ะ แทบจะไม่อยากทำอะไร อยากนอนอย่างเดียวเลยค่ะ

ท้องสองเหมือนกันค่ะ แพ้หนักมาก เกือบ 4 เดือนเลย แพ้กระทั่งน้ำเปล่า

Super Mum

เคยเป็นเหมือนกันค่ะ ง่วง เหนื่อยง่าย..นอนพักเลยค่ะ เพื่อลูก

เป็นเหมือนกันค่ะ ท้องแรกแบบชิวมากท้องนี้คืออ่อนล้ามากค่ะ

Super Mum

บ้านนี้ตอนท้องสองก็เป็นเหมือนกันค่ะ

เป็นเหมือนกันค่ะแม่

เป็นเหมือนกันค่ะ