33 ตอบกลับ

บ้านนี้ก่อน ปจด มาประมาณ1อาทิตย์ก็ตรวจเจอแล้วค่ะ

ตอนนี้ขาด 2 วัน ตรวจเเล้ว ยังขีดเดียวอยู่เลยค่ะ

ประมาณ1อาทิตย์ ตรวจตอนตี4 ฉี่แรก 2ขีดแดงชัดเลยค่ะ

ของเราจะมีแค่อาการคัดนมค่ะ แบบเจ็บมาก มือโดนไม่ได้เลย แต่ก็ไม่ได้เอะใจอะไร แต่พอเห็นประจำเดือนขาดนาน ก็เลยซื้อที่ตรวจมาตรวจดูค่ะ

ปจด ขาดวันเดียว อีก1วัน ตรวจเจอขีดจางๆเลยจ้า

TapFluencer

เราขาด1 อาทิตย์ มาตรวจเจอ2 ขีดเข้มเลยค่ะ

อาการมาเต็มเลยค่ะ หายใจถี่ พะอืดพะอม เพลียมาก เลยตัดสินใจตรวจ ขึ้น2 ขีดเข้มเลยคะ

ขาด 3 วันค่ะตรวจขึ้นสองขีดเข้มเลย

VIP Member

ขาด2วัน ลองตรวจดูขึ้น2ขีดจางๆค่ะ

บ้านนี้ขาด2วันตรวจขึ้น2ขีดเลยจ้า😂

รู้สึกหิวบ่อยคัดเต้านมปวดท้องน้อยอาการเหมือนปจด.จะมาเลยลองตรวจสรุปขึ้น2ขีดตอนนี้15Wแล้วจ้า😂

ขาด 1 อาทิตย์ค่ะ ขึ้นชัดเจนเลยค่ะ

ไม่มีอาการอะไรค่ะ

บ้านนี้ขาด3วันตรวจเจอ2ขีดเลยจ้า

มีอาการอะไรไหมค่ะ ตอนนี้ขาด 2 วัน ตรวจเเล้ว ยังขีดเดียวอยู่เลยค่ะ

ก่อนประจำเดือนจะมา 3 วันค่ะ