9 ตอบกลับ

บ้านนี้แรกๆใช้mamy poko พรีเมี่ยมสีฟ้าค่ะ ซึบซับดีกลางคืนนี้แผ่นเดียวอยู่ แต่ราคาก็แอบแรงอยู่ หลังๆมาเลยใช้แต่กลางคืนส่วนกลางวันใช้สีเหลืองแสตนดาร์ดบ้าง ใช้วันเดอร์แพนบ้าง ใช้เบบี้เลิฟบ้างค่ะ

แต่ถ้าแรกเกิดเลยก็จะเป็นห่อสีทองๆแบบเทปค่ะ mamy poko ออแกนิคค่ะ

ตอนแรกใช้มามี่สีส้ม ลองเปลี่ยนมาใช้ดูดูเลิฟ แม่ปลื้มมากจ้า จัดมาช่วงโปร

มามี้โป๊ะโกะ พีเมี่ยมค่ะ นุ่มสบายก้นลูกมากๆเลย

แม่แนะนำ merries ราคาแรงแต่คุณภาพคุ้มมาก

VIP Member

จากประสบการณ์ของหลานๆ Merries, Applecrumby ค่ะ

VIP Member

บ้านนี้ใช้เบบี้เลิฟค่ะ

บ้านนี้เเบมบี้คะแม่

Super Mum

ฮักกี้ค่ะ

Mamypoko ค่ะ​