19 ตอบกลับ

แม่น่าจะคิดไปเองนะค่ะของเราดิ้นตอน17wเลยค่ะ3สัปดาห์ไม่น่าใช่ลูกดิ้น

VIP Member

ใส่เย็นนะ แม๊!!! นี่เรา18วีคน้องพึ่งเริ่มตอด แม่ใจเย็นๆก่อนนนน 😂😂😂

แปลกค่ะ เพราะ 3 สัปดาห์น้องตัวจิ๋วมาก ไม่ทำให้แม่รู้สึกได้นะคะ

เราคิดว่าถุงตั้งครรภ์ก็ไม่น่าจะเจอนะคะ 3วีคเนี่ย แอบงง

บ้านนี้ 16 วีคยังไม่รู้สึกเลยจ้าา 3วีคนี่น่าจะเป็นไปไม่ได้เลย

หมายถึงว่ารู้สึกว่าลูกดิ้นน้อยมา3สัปดาห์แล้วหรือเปล่า

แปลก ลูกอะไร3สัปดาห์ดิ้น ซาวด์ยังไม่เจอเลยค่ะ มโนไปเอง

แปลกนะคะ ของเราพึ่งจะรู้สึกลูกดิ้นตอน 20สัปดาห์ค่ะ

ไม่น่าจะใช่ลุกดิ้นค่ะ อายุครรภ์น้อยไป

เอาอะไรมาดิ้นค่ะ แค่3สัปดาห์เอง