41 ตอบกลับ

บ้านนี้ซื้อตั้งแต่รู้เพศตอน 4-5 เดือนก็เริ่มซื้อเลยค่ะ 7 เดือยของครบ 8 เดือนซักผ้าเตรียมใส่กล่องแล้วค่ะ

เริ่มซื้อเลยคุณแม่ เดี๋ยวท้องแก่กว่านี้กลัวจะเดินเหนื่อยค่ะ เตรียมพร้อมแต่เนิ่นๆจะได้สบายใจน้า

ทยอยซื้อตั้งแต่5เดือนมาละคร่าตอนนี้9เดือนยังมีซื้อบ้างเช่นผ้าห่อตัวลายสวยๆๆอดใจไม่ไหวจริง

บ้านนี้ซื้อครบหมดแล้วตั้งแต่รู้ว่าท้อง เลือกสีพื้นๆที่ได้ทั้ง ช/ญ ตอนนี้ได้ 12 วีคเองค่ะ

เข้าไตรมาส3ก็ทยอยซื้อแล้วค่ะ เพราะกลัวลืมนู้นลืมนี่จะได้มีเวลานึกว่าขาดเหลืออะไร

เริ่มชื้อตอน5เดือนค่ะ ตอนนี้8เดือนแล้ว ของจำเป็นเกือบครบแล้วค่ะ เริ่มซักหมดแล้ว

ซื้อเลยค่ะ ถูกใจแม่ ดีกว่าคลอดแล้วคนอื่นไปซื้อ ไม่ถูกใจแม่ก็จะอารมบูดเอานะคะ

กำหนดคลอด9มกราเพิ่งเตรียมของครบกำลังทยอยจัดลงตะกร้าค่ะตอนนี้35+1แล้วค่ะ

VIP Member

ทยอยซื้อตอน7เดือนค่ะ บ้านนี้สั่งในเพจไม่ต้องไปเดินให้เมื่อยจ้า

บ้านนี้จะเข้า8เดือนแล้วยังไม่ได้ซื้อเลยค่ะ ยังไม่รู้เพศเลยค่ะ