19 ตอบกลับ

บ้านนี้ก็ท้องเล็กค่ะ ไปโรงพยาบาลเทียบกับแม่คนอื่นๆแล้วเล็กมาก อาจจะแม่เป็นคนตัวเล็กด้วย หมอบอกน้องแข็งแรงดี ดิ้นดีค่ะ หมอไม่ได้ว่าอะไรค่ะ หมอบอกน้องยังโตได้อีก 😊 ซาวด์อีกทีเดือนหน้าค่ะแม่

ขอให้น้องโตไว้ๆนะคะ❤️❤️❤️

น้องแถวบ้านท้องเล็กเหมือนกัน​ แต่พอใกล้ๆคลอดท้องใหญ่มากๆ​ ลูกออกมา3490​ ลงลูกล้วนๆ แต่แม่บ้านนี้ตอนท้องท้องใหญ่มากเป็นคนอ้วนอยู่แล้วน้ำหนักขึ้นมา23โล​ ลุกออกมาแค่3230เอง​ ลงแม่ล้วนๆ555

ขอบคุณค่ะแม่😊

บ้านนี้ก็ท้องเล็กค่ะจะ7เดือนแล้วค่ะ เพราะว่าส่วนตัวแม่อ้วนอยู่แล้วด้วยพอท้อง ท้องก็ไม่ออกเลยค่ะ กังวลน้องตัวเล็กเหมือนกันค่ะ😥

เพื่อนกัน☺️✌️✌️

TapFluencer

ถ้าท้องแรกก็ปกติค่ะ กล้ามเนื้อหน้าท้องจะแน่นอยู่เลยขยายยาก เราท้องออกตอน7เดือนเหมือนกัน ไม่บอกก็ไม่มีใครรู้ว่าท้อง555

มีเพื่อนแล้ว😁😁

VIP Member

7เดือน ท้องเล็กเหมือนกันค่ะ แต่เดิมแล้วเป็นคนตัวเล็กด้วย แต่ นน. ลูกตามเกณฑ์มาตรฐานจ้า แม่ไม่ต้องกังวลน้า

ขอบคุณจ้าแม่🥰❤️

7เดือน ท้องเล็กเหมือนกันค่ะ มีแต่คนทักว่าท้องเล็กเด็กออกมาจะตัวเล็ก แต่หมอบอกน้ำหนักน้องตามเกณฑ์ ดีนะ 😁

นี้ก็มีแต่คนทักว่าท้องเล็กมากๆค่ะแม่แต่ไม่เป็นไรท้องเล็กก็ดีเหมือนกันไม่แตกลาย

Super Mum

ท้องเล็กใหญ่ไม่สำคัญค่ะ ดูที่น้ำหนักเด็กก็พอค่ะ ถ้าน้องมีน้ำหนักตามเกณฑ์ และแข็งแรง ถือว่าใช้ได้ค่ะ

จ้าแม่❤️

7เดือนเหมือนกันค่ะมีแต่คนบอกว่าท้องเล็กค่ะแต่หมอบอกว่าน้ำหนักน้องเกินเกณฑ์แล้ว

เช่นกันค่ะ

บ้านนี้ท้องแรกเหมือนกัน9เดือนเเล้วยังไม่ใหญ่ยังมีคนบอกว่าท้อง5เดือนยุเลยจ่า

จ้า❤️❤️❤️

ท้องเล็กเหมือนกันค่ะ7เดือน แต่หมอบอกน้ำหนักตามเกณฑ์กำลังดีเลยไม่กังวล💘

มีเพื่อนแล้ววแข็งแรงๆนะคะ😁😁😁