48 ตอบกลับ

ฉีดไฟเซอร์​เมื่อวันที่17​ ปกติ​ดีจร้าปวดแขนเหมือนฉีดยา​ทั่วไปค่ะ​ ไม่มีไข้​ ท้อง29week​ จร้า​ คุณ​แม่อยู่ปัตตานี​ เลยได้ฉีดค่ะ​

บ้านนี้ฉีด sinopharm ครบ 2 เข็มแล้วคะ ซื้อเอง รอไม่ไหว จอง moderna ไว้ก็มาซักที จะไป walk in ที่บางซื่อคนก็เยอะเกิน #ฉีดดีกว่าไม่ฉีดคะ

VIP Member

บ้านนี้ก็ยังไม่กบ้าฉีดไขว้ค่ะ อยากฉีดไฟเซอร์บ้าง แต่แถวบ้างมีแต่ฉีดไขว้ ซิโนแวคกับแอสตร้า เลยยังกลัวๆอยู่ค่ะ

ฉีดแล้วค่ะ 20w Pfizer เข็มแรก เมื่อวันที่16 วันแรกปวดแขนตรงมี่ฉีด ไม่มีไข้ น้องดิ้นปกติ ปวดแขนอยู่2วัน ก็ดีขึ้นค่ะ

ฉีดแล้วค่ะเข็มไขว้ เข็มแรกชิวเลยไม่มีอาการอะไร เข็ม2มีไข้ปวดแขน ปวดตัวหมดพาราไป7เม็ด 4 ชม.เม็ดนะค่ะ

แม่บ้านนี้ก็พึ่งไปฉีดมาค่ะได้ ฉีดไฟเซอร์ มีแค่หิว,ง่วง,และปวดแขน แค่นั้นค่ะ ตอนแรกก็ไม่กล้าฉีด

ฉีดแล้วค่ะเข็มแรก แอสตร้า ค่ะ วันแรกไม่มีอาการ วันที่สอง มีไข้ ปวดแขน ตัวเล็กดิ้นปกติค่ะ 21 วีคค่ะ

ฉีดเลยจ้า ไม่มีผลต่อน้อง ปลอดภัยกว่าไม่ฉีดน้า ฉีดไฟเซอร์มา วันที่ 16ไม่มีไข้ ปวดแขน แค่2วันก็หาย

อยากได้ไฟเซอร์​เหมือนกัน​

ฉีดไฟเซอร์กันทั้งนั้นเลย เราอยากฉีดบ้างแต่ยังไม่มีวี่แววจะได้ฉีด วัคซีนผสมก็ไม่กล้าฉีด TT

ปรึกษาคุณหมอที่ฝากครรภ์เลยค่ะว่าฉีดไขว้ได้ไหม เพราะแต่ละคนมีโรคประจำตัวต่างกันค่ะ

บ้านนี้เข็มแรกซิโนแวค​ ไม่มีอาการอะไรปกติดีทุกอย่างค่ะ​ กลัวแต่เข็ม2​ แอสตร้านี่แหละค่ะ