70 ตอบกลับ

รีบไปจ้า จะได้รับยาบำรุงที่สำคัญจะได้ซาว ว่าน้องอยู่ใน/นอกมดลูกนะคะ

3เดือนเเรก สำคัญนะคะจะได้รับวิตามินมาทาน เเละครวจเลือดคุณพ่อคุณเเม่

ไปเร็วก็ได้รับการดูแลเร็วค่ะ เผื่อเจออะไรผิดปกติ จะได้รีบรักษาก่อน

ที่จริงควรไปแต่เนิ่นๆค่ะ หมอจะให้ยามาทานดีสำหรับลูก แนะนำให้รีบค่ะ

ไม่เป็นไรค่ะ แต่นรบไปฝากให้หมอดูแลแต่เนิ่นๆนะคะ ได้กืนยาบำรุงด้วย

ไปฝากได้เลยค่ะแม่ จะได้ยาบำรุงมาทานนะคะ ตัวเล็กจะได้แข็งแรงๆค่ะ

รีบไปฝากเลยค่ะ จะได้มียาบำรุง และจะได้คัดกรองโรคอื่นๆด้วย❤

ไปฝากเถอะค่ะ จะได้ซาวด์ด้วยว่าตอนนี้ตัวเล็กเป็นยังไงบ้างแล้ว

รีบฝากนะค่ะ มีตรวจโรคหลายอย่างอยู่ค่ะ 3-4 เดือนมีการตรวจดาว

ฝากเลยคะแม่จะได้ยาบำรุงครรภ์มาไม่เกิน3เดือนจ้า 12สัปดาห์