21 ตอบกลับ

ท้องสองก็ขึ้นช้าค่ะ มาขึ้นตอนอายุครรภ์มากหน่อย แต่ท้องแรกนี่มาเต็มตั้งแต่รู้ว่าท้องเลยค่ะ

บ้านนี้ใกล้คลอดแล้วก็ไม่มีเหมือนกันค่ะ แต่ขนนี้เยอะมากๆๆ😅😅😅

ท้องแรกเหมือนกันค่ะ​ ไม่มีนะคะของเรา​ แต่ขนขึ้นเยอะมาก

ใกล้คลอดเเร้วค่ะไม่มีค่ะ เเต่ขนขึ้นเยอะเส้นยาวมาก😸

VIP Member

ปกติค่ะ บางคนก็ขึ้นบางคนก็ไม่ขึ้นค่ะ ไม่ได้มีผลอะไรค่ะ

บ้านนี้5เดือนแล้วก็ยังไม่ขึ้นค่ะ #ท้องแรก

บ้านนี้ท้องแรกก้ไม่มี ท้องไม่แตกด้วยค่ะ

VIP Member

บ้านนี้ก้อไม่มีค่ะ5เดือนแล้วแต่ขนเยอะ555

6เดือนกับ2วีค ยังไม่ขึ้นค่ะ ท้องแรกค่ะ

บ้านนี้มีแต่ขนอ่อนๆไม่เป็นเส้นสีดำ