57 ตอบกลับ

ตอนท้องเค้ากินน้ำอัดลมทุกวัน บางทีก็โกโก้ ชาไทย กินยันคลอดเลยค่ะ

ก่อนท้องชอบกินมากค่ะ แต่พอท้องมันกินแล้วชอบท้องอืดเลยงดไปเลย

กินชาเย็นวันละถุง น้ำโค้กกินปกติมาตลอดเลยค่ะปัจจุบัน36+1แล้ว

น้ำอัดลมสามารถกินได้ค่ะ แต่ระวังเรื่องน้ำตาล นานๆกินได้ค่ะ

เหมือนกันเรยค่ะ คุณแม่บ้านนี้ก็ติด กินเกือบทุกวันเรยค่ะ

บ้านนี้ก็กินทุกวันจ้า แต่ไม่ได้กินแทนน้ำ กินวันละเเก้ว

เค้ากินน้ำโค๊กทุกวันตอนนี้33วีคแล้ว🤣 ยังเลิกไม่ได้เลย

ทางนี้30w ยังกินเป็นลิตรเลยค่ะ ห้ามใจไม่เคยได้เลย😅

เรากินทุกวันเลยจนตอนนี้ก็ยังเลิกไม่ได้เลยค่ะ

ตอนนี้ 33 week ยังงดไม่ได้เลยค่ะ ชา กาแฟ โค้ก ทุกวัน