3 ตอบกลับ

เหมือนกันเลยค่ะคุณแม่ บ้านนี้สิวผดขึ้นหน้าผากด้วย ไม่เคยเป็นมาก่อนเลย หลัง หัวไหล่ อก ขึ้นพรึ่บค่ะ น่ากลัวด้วย เพราะเราไม่เคยเป็นสิวขนาดนี้มาก่อน แต่สามารถหายได้ค่ะคุณแม่ พยายามอย่าแกะอย่าเกาอย่าบีบเด็ดขาดนะคะ ตอนนี้ที่หัวไหล่กับอก สิวที่เคยอักเสบหายแล้ว เราไม่ได้ใช้ยาอะไรแต้ม มีแต่ใช้ว่านหางจระเข้ ตัดสดนะคะ ปลูกเอง แหะๆ อาจจะ natural ไปหน่อย คุณแม่ท่านอื่นสามารถใช้แบบหลอดหรือซองก็ได้ค่ะ กับใช้ normal saline solution ชุบสำลีเช็ดทำความสะอาดบริเวณสิวหลังอาบน้ำ เน้นพักผ่อนให้พอ กินโปรตีนดีพวกไก่ปลาหรือจากไข่ โปรตีนจะช่วย healing เซลล์ผิวหนังได้อีกทางค่ะ

ยินดีค่า😘❤❤

Promo terbesar expert care sudah dimulai, diskon hingga Rp.100.000 sedang berlangsung di shopee, ada juga voucher diskon 100% alias gratis bagi bunda yang beruntung. Buruan cek di https://shope.ee/9UfEMMqqTg (id-118895)

เป็าเหมือนกันเลยค่ะ ลามขึ้นคอแล้วตอนนี้21w

22 w ค่ะ หนักเลย ไม่อยากให้แฟนถูกเนื้อต้องตัวเลยค่ะ ลูกสาว7ขวบก่อบอกแม่น่ากลัว เป็นเหมือนผดเล็กๆ แดงๆ 😭😭😭😭