9 ตอบกลับ

เดี๋ยวนี้อายุเท่าไหร่ไม่เกี่ยวค่ะแม่ถ้าอายุครรภ์ครบ14weekคุนหมอจะให้ตรวจค่ะบ้านนี้อายุ31ปีตรวจตอนอายุครรภ์14weekพอดีค่ะรอผล1เดือนผลออกมามีความเสี่ยงต่ำค่ะตอนนี้21week3dayแล้วค่ะ

เรา26ปี เราตรวจคะ จะได้สบายใจว่าลูกไม่มีปัญหา​ ถ้าเกิดอะไรขึ้นจะแก้ไม่ทัน ปัญหา​ดาวซินโดรม เป็นได้หลายปัจจัย​คะไม่ใช่แค่อายุอย่างเดียว​

เดี๋ยวนี้อายุเท่าไหร่ก็ควรตรวจค่ะ ตรวจดีกว่าค่ะแม่เพื่อความสบายใจ

แนะนำให้ตรวจค่ะ อายุมากหนือน้อยก็ควรตรวจ พึ่งไปตรวจมาหมื่นกว่าบาท

รพ.รัฐ ตรวจฟรีนะคะ เป็นการตรวจคัดกรอง ผลอาจไม่แม่นเท่าการตรวจ NIPT

เรา 24 เราก็ตัดสินใจตรวจนะคะเพื่อความสบายใจของเราด้วย

เรา 25 ความเสี่ยงน้อยแต่ก็ตัดสินใจตรวจค่ะ

ตรวจฟรี ตรวจเลยค่ะ จะได้สบายใจ

ตรวจดีกว่าค่ะ เพื่อความสบายใจ