10 ตอบกลับ

ทางนี้กลืนครั้งแรกตอน 7Wค่ะ วันแรก 2ขวด วันถัดมาอีก 4ขวด แม่เสี่ยงเป็นเบาหวานขณะตั้งครรค่ะ หวานฉ่ำเลยค่ะแม่

TapFluencer

แล้วแต่หมอนะคะ สต.เราไม่ได้กลืนเพราะประวัติคนในบ้านไม่มีใครน้ำตาลสูงเสี่ยงเบาหวาน

บ้านนี้กลืนรอบแรก9w ไม่ผ่านคะ..ไปกลืนรอบสองตอน10wผ่านแล้วคะ..ตอนนี้12+1w คะ

9วีคค่ะ เรากลืนมาวันนี้ ไม่ผ่าน พน.กลืนอีก100กรัม เจาะเลือดอีก4เข็ม

บ้านนี้ครั้งแรก7วีคไม่ผ่านครั้งที่สอง 9วีคผ่านแบบสบายๆเลยค่ะ

บ้านนี้ได้กลืนตอน 8 week ค่ะ เพราะแม่น้ำหนักตัวเยอะ

พึ่งกลืนไปตอน11wค่ะ มีประวัติมารดาเป็นDMค่ะ

นี่พึ่งกินไปวันนี้4ขวดฉ่ำๆ 10wค่ะ

ทางนี้ 11 W ไม่มีวี่แววได้กิน เห็นเพื่อนท้องได้กินแง

เรากลัวมาก แต่ก็ยังไม่ได้กลืน

ตอนหมอนัดครั้งที่2 ตอน8w