52 ตอบกลับ

ไม่ต้องท้อนะคะ พี่ก้เป็น single mom สู้ๆเพื่อตัวน้อยนะ อย่าเครียดนะคุณแม่🥰🥰

ขอบคุณค่ะพี่ 🥰💕

สู้ๆนะค่ะเหมือนกันเลยนึกถึงหน้าลูกเข้าไว้เค้าคือกำลังใจของเราค่ะ🥰🥰

ใช่ค่ะตัวน้อยคือกำลังใจที่ดี แต่จิตใจแม่ตอนนี้คงต้องใช้เวลาเยียวยาจิตใจสักพัก เจอหน้าลูกทุกอย่างคงจะดีขึ้น พี่ก็สู้ๆเล่นกันค่ะ 🥺💕🙆🏻‍♀️💕

สู้ๆนะค่ะ เลี้ยงเดี่ยวไม่ได้แย่ แต่อยู่แล้วไม่เข้าใจกันแย่กว่าค่ะ

ขอบคุณค่ะ ใช่เลยค่ะพี่ 🥺😭💕

แค่ครอบครัวเข้าใจไม่มีอะไรน่ากลัวแล้วค่ะ สู้ๆค่ะ

ใช่ค่ะ โชคดีที่ครอบครัวเข้าใจ แต่จิตใจหนูไม่ไหวเลยตอนนี้ สิ่งที่คิดว่าจะมีแฟนที่ดี ครอบครัวที่ดีมันพังทุกอย่าง ตอนแรกหนูสงสารลูกกลัวว่าลูกจะขาด แต่อยู่ไปหนูเริ่มสงสารตัวเอง ผู้ชายไม่ปรับปรุงตัว หนูคิดว่าสิ่งที่หนูทำหนูทำถูกแล้ว 😭💕

สู้ๆๆนะคะ เราก็ท้อง8เดือนแล้วเป็น single mom เหมือนกันค่ะ

สู้ๆเช่นกันนะคะ คงต้องใช้เวลาเยียวยาจิตใจสักพัก เราจะผ่านมันไปด้วยกัน ขอให้คุณแม่เริ่มต้นชีวิตใหม่ที่ดีนะคะ 🥺💪🙆🏻‍♀️💕

สู้ๆนะค่า บ้านนี้ก็ Single mom เหมือนกันจ้า 🥰💗

ขอบคุณค่ะ สู้ๆเช่นกันค่ะ 😂🙆🏻‍♀️💪💕

สู้ๆนะตัวเอง เค้าก็เรียนอยู่เหมือนกัน

ขอบคุณค่ะ สู้ๆเช่นกันนะคะ 🥺😭✌️💕

สู้ๆๆนะคะ ลูกคือทุกอย่างในชีวิต

สู้ๆนะแม่ ยังเรียนเหมือนกันเลย♥️

สู้มากๆเลยค่ะ ลูกน้อยคือกำลังใจ 🥺😭🙆🏻‍♀️💕

เป็นกำลังใจให้คะแม่ สู้ๆคะ

ขอบคุณค่ะ 🙏😭💕