57 ตอบกลับ

Super Mum

สู้ๆ นะคะแม่ ขอให้ผ่านไปได้นะคะ ลูกน้อยคือกำลังใจของแม่นะคะ

คิดถึงตัวเองและลูกให้มากๆนะคะ ทุกคนเริ่มใหม่ได้เสมอ ✌️สู้ๆ👶🏻

ขอบคุณค่ะ😥

ทำไมผู้หญิงเราต้องมาเจอพวกผู้ชายแย่ๆด้วยเป็นกำลังใจให้นะคะ

ขอบคุณค่ะ ☺️

VIP Member

สู้นะคะแม่ เดี๋ยวเจอหน้าลูกแล้วแม่จะเข้มเเข็งขึ้นค่ะ

สู้ๆนะคะแม่รอตัวเล็กคลอดเดี๋ยวทุกอย่างจะดีขึ้น

ขอบคุณค่ะแม่

เป็นกำลังใจให้ค่ะเดี๋ยวมันก็ผ่านไปสู้ๆค่ะ✌✌

สู้ๆๆคะผู้ชายไม่ดีก้อทิ้งไปสู้เพื่อลูกน้อยคะ

ขอบคุณนะค่ะ

สู้ๆนะคะคุณแม่เป็นกำลังใจให้ค่ะ🥰❤️

สู้ๆค่ะคุณแม่​ เป็นกำลังใจให้ค่ะ❤️

เป็นกำลังใจให้ค่ะ คิดถูกแล้วค่ะ