119 ตอบกลับ

เป็นกำลังใจให้นะคะ 😊 ขอให้ปลอดภัยทั้งแม่และลูกค่ะ

ทุกอย่างต้องผ่านไปได้ด้วยดีค่ะ ขอให้ปลอดภัยนะคะ

เป็นกำลังใจให้คุณแม่นะคะ ขอให้ปลอดภัยทั้งคู่ค่ะ

ขอให้ปลอดภัยทั้งแม่และลูกนะคะ พระคุ้มครองค่ะ

ขอให้ปลอดภัยทั้งแม่ทั้งลูกนะคะ สู้ๆคะ คุมแม่

สู้ๆนะคะ..ของให้ปลอดภัยทั้งน้องและแม่นะคะ

ขอให้ปลอดภัยทั้งแม่ทั้งลูกนะคะ สู้ๆค่ะ❤️

สู้ๆนะค่ะ ขอให้ปลอดภัยทั้งตัวเล็กทั้งแม่

ขอให้ปลอดภัยทั้งแม่ทั้งลูกนะค่ะ สู้ๆคะ

สู้ๆนะคะแม่ ขอให้​น้องปลอดภัย​นะคะ✌🏻