27 ตอบกลับ

ยินดีด้วยค่ะแม่ ขอให้โตเร็วๆและแข็งแรงค่ะ // รพ. ปทุมธานีเป็นไงบ้างคะแม่ หมอและพยาบาลพูดจาดีมั้ย การบริการเป็นไงบ้างคะ เราก็อยู่จ.ปทุมธานีเหมือนกันค่ะ

พยาบาลในห้องคลอดพูดดีเปนบางคนค่ะ บางคนพูดเหมือนใส่อารมณ์ บ้านนี้39+6 หมอนัดเร่งคลอดวันจันทร์ค่ะ

จ่ำม่ำมากเลยจ้ะ อยากไห้ลูกออกมาจ่ำม่ำเเบบนี้จัง❤️❤️

ยินดีด้วยจ้า บ้านนี้อยากแตกบ้างแล้ว 39+6 วีค แล้วเงียบมาก

แป๊บเดียวคร่าาา❤

ยินดีด้วยค่ะคุณแม่ น้องหน้ากลมเหมือนชื่อเลยจร้าา

ชื่อเหมือนกันเลยค่ะ แต่ของเรา ผญ. คลอด 3 กรกฎาคมจ้า

ยินดีด้วยค่ะ แข็งแรงเลี้ยงง่ายๆน่ะตัวน้อย

ยินดีด้วยนะคะ แก้มเยอะจังเลยลูก ❤️❤️

ยินดีด้วยค่ะ ชื่อน่ากินจังค่ะ😁

VIP Member

จ้ำม่ำจังเลยค่ะ แข็งแรงๆค่ะ

น่าฟัดมากลูก ยินดีด้วยนะคะ