4 ตอบกลับ

เหมือนกันเลยค่ะเเม่ ไม่รูว่าท้องเเละติดโควิด กินยาเหมือนกับคุณเเม่ทุกอย่างเลย ตอนนั้นน้องได้5w ตอนนี้9wเเล้ว เคยถามคุณหมอ คุณหมอบอกว่าไม่ทราบได้เลยเพราะไม่เคยมีการทดลองฟ้าทะลายโจรกับคนท้อง เเต่ตรวจเเล้วน้องปกติดีค่ะ ต้องรอติดตามต่อไป✌️✌️

ตอนนี้20wแล้วค่ะ คุณหมอบอกว่ามีเยอะที่ผ่านมาก็ไม่มีใครเป็นอะไร แต่ก็อดคิดไม่ได้เลยค่ะ

หาหมอรึยังคะ ปรึกษาคุณหมอค่ะ

ตอนฝากครรภ์ถามคุณหมอแล้วค่ะ แกบอกว่าที่ผ่านมาก็ไม่มีใครเป็นอะไร แต่ก็อดคิดไม่ได้เลยค่ะ

ปรึกษาหมอตอนไปฝากครรภ์นะค่ะ

ตอนฝากครรภ์ถามคุณหมอแล้วค่ะ แกบอกว่าที่ผ่านมาก็ไม่มีใครเป็นอะไร แต่ก็อดคิดไม่ได้ค่ะ

ลองปรึกษาคุณหมอดูค่ะ

คุณหมอบอกว่า มีเยอะแต่ที่ผ่านมาก็ไม่มีใครเป็นอะไร แต่ก็อดคิดไม่ได้ค่ะ