18 ตอบกลับ

ใส่ตั้งแต่แรกเกิดได้เลยค่ะ หรือใส่ให้น้องแค่กลางคืน กลางวันใช้ผ้าอ้อมก็ได้ค่ะ แล้วแต่ว่าคุณแม่สะดวกแบบไหน

ช่วงเดือนแรกใส่ตอนกลางคืนอย่างเดียวค่ะ พอสองเดือนขึ้นไปก็แพมเพิสตลอดเลย เพราะอยากให้เขานอนกลางวันนานๆ 😁

ออกจากรพ.ก็ใส่ค่ะตอนอยู่รพ.เขาให้ใช้ผ้าอ้อมก็เลยผ้าอ้อมตามเขาไปค่ะ5555

พี่ใส่ตั้งแต่คลอดเลยคะ ไม่มีวันไหนไม่ใส่ ตอนนี้ จะ 9 เดือนแล้วจ้าา

Super Mum

ใส่ได้ตั้งแต่แรกเกิดเลยค่ะ แค่เลือกให้เหมาะตามช่วงอายุ

ใส่แบบเทป จนถึง 3-4 เดือน ก็ใส่แบบกางเกง จ้า

บ้านนี้ใส่ตั้งแต่อยู่โรงพยาบาลเลยค่ะ

สะดื้อแห้งก็ใส่เลยค่ะ 10วันสะดื้อแห้ง

ตั้งแต่แรกเกิดค่ะมันมีแบบของ new​born

ใส่ตั้งแต่ออกจากโรงพยาบาลเลยค่ะ