26 ตอบกลับ

บ้านนี้ประจำเดือนเคลื่อนเเรกๆไม่เจอเลยคะมาเจอตอนอายุครรภ์4weekคะ ต้องรอฮอร์โมนน้องด้วยคะ

ปจด.ขาด ก้อเริ่มตรวจได้เลยค่ะ บางคนขาด 1 วันก้อขึ้น บางคนรอเป็นอาทิตย์ถึงจะขึ้นก้อมีค่ะ

ประจำเดือนขาดได้อาทิตย์นึงบ้านนี้รีบไปฝากเลยจ้า...ตรวจที่รพ. พอรู้ผลก็ฝากเลยจ้า

ซื้อมาตรวจเลยจ้าเพื่อความชัวร์จะได้ไปหาหมอฝากครรภ์..และบำรุงได้ถูกต้อง

ตรวจได้เลยจ้า บ้านนี้ ปจด.ขาด 3 วัน รู้เลย

ตรวจเลยจร้า จะได้ยาจากคุนหมอมากินบำรุง

หลังประจำเดือนขาด1อาทิตก็ตรวจเจอแล้วคะ

VIP Member

ตรวจได้เลยคะ ยิ่งฝากท้องเร็วยิ่งดีคะ

ตรวจได้เลยค่ะ 14วันก้เจอละค่ะถ้าท้อง

VIP Member

ประจำเดือนขาด 2 วีคก็ตรวจได้แล้วค่า