69 ตอบกลับ

กินได้ค่ะไม่มีผลต่อลูก แต่กินเยอะแม่อาจเป็นเบาหวานได้จ้า

กินพอหายอยากค่ะแต่บ้านนี้ถ้ากินจะเอาเกลือใส่ด้วยนิดนึ่ง

บ้านนี้ก็กินค่ะ กินก่อนตรวจหาเบาหวาน เจาะเลือดผ่าน จ้า 😂

บ้านนี้แอบคุนพ่อน้องกินตลอดเลยค่ะ​ วันล้ะครึ่งขวด​😁

กินน้อยๆนะคะเพราะมันมีกาแฟอีน แล้วก็น้ำตาลเยอะมากก🤣🤣

จิบๆได้พอชื่นใจค่ะแม่ กินมากไม่ดี เพราะไม่มีประโยชน์

เราก้อแอบกิน รู้ว่าไม่ดี แต่มันอยากเลยกินนิดหน่อยค่ะ

ถ้าอยากจริงๆถึงจะกินค่ะ แต่ก็พยายามเลี่ยงอยู่ค่ะ

กินได้ เเต่นานๆทีนะค่ะ อย่ากินบ่อยไม่ค่อยดีเท่าไร

VIP Member

ได้ค่ะ แต่ไม่ควรทานเยอะระวังเรื่องน้ำตาลด้วยนะคะ