103 ตอบกลับ

กินทุกแบบเลยค่ะ ถ้ากินอย่างเดียวเราอ้วกเลย รสจืด หวาน เปรี้ยว กินหมด สลับกับน้ำเต้าหู้

กินทุกอย่างเลยค่ะ นมจืด นมเปรี้ยว โยเกิต แอนมัม นมถั่วเหลืองจะเยอะหน่อย สลับๆกันไป

แอนมัม นมถั่วเหลือง น้ำเต้าหู้ ดีน่างาดำ สลับกันป้องกันการแพ้นม ชนิดใดชนิดหนึ่งคะ

นมหลากหลายค่ะ ยกเว้นนมถั่วเหลืองเพราะมีวิจัย ไปต้านให้ภูมิคุ้มกันต่ำ เด็กป่วยง่าย

บ้านนี้ดื่ม นมอัลมอนด์ สลับกับแอนมัมค่ะ บางวันก็กินนมเปรี้ยวดัชมิลค์ อร่อยดีค่ะ 😋

ยี่ห้อ 137 degrees ค่ะ

Promo terbesar expert care sudah dimulai, diskon hingga Rp.100.000 sedang berlangsung di shopee, ada juga voucher diskon 100% alias gratis bagi bunda yang beruntung. Buruan cek di https://shope.ee/9UfEMMqqTg (id-68681)

VIP Member

เราว่าทุกนมทุกรสบำรุงหมดเลยนะ อยู่ที่คุณแม่จะชอบดื่มรสไหนยี่ห้อไหนมากกว่า

แม่บ้านนี้กินนมหลายๆๆอย่างค้ะไม่ซ้ำกันค้ะลูกจะได้ไม่แพ้นมวัวค้ะ

ภรรยาผมดื่มน้ำนมถั่วเหลืองครับ ดื่มนมวัวไม่ได้เลย (อาเจียนตลอด)

VIP Member

แอนมัม ตราหมี แลตตาชอยสลับกันได้คะกินแอนลีนเสริมเเคลเชียมด้วยก็ได้คะ