9 ตอบกลับ

VIP Member

ไม่อันตรายค่ะ แต่น้ำตาลแม่จะขึ้นถ้ากินเยอะ แต่ถ้าแม่ไม่มีปัญหาเรื่องน้ำตาลเหมือนบ้านนี้ก็จัดเลยค่ะ บ้านนี้กินเกือบทุกวันเนื้อล้วนวันละเกือบๆ2โลจุกๆ 😆😆😆

บ้านนี้กินไม่ยังเลยค่ะ สุดท้ายตรวจเบาหวานครั้งที่3 ไม่รอดใกล้จะคลอดแล้วด้วยต้องคุมน้ำตาล

บ้านนี้9เดือนแล้วยิ่งกินหนักกว่าเดิมอีกค่ะ อาทิตย์ที่แล้วแม่กินไป5วันติดเลย

เด๋วตรวจเบาหวานจะลำบาก ที่สำคัญ นน.แม่ และน้องค่ะ

บ้านนี้กินแทบทุกวัน 29วีคแอบกลัวเบาหวานอยู่😂

ส่วนตัวบ้านนี้กิน2-3โล คนเดียวเลยย😅

VIP Member

แม่อาจจะอึดอัดเองค่ะ ลูกไม่เป็นไร

Super Mum

แม่เสี่ยงเป็นเบาหวานค่ะ

Super Mum

ระวังเบาหวานนะคะ