133 ตอบกลับ

7 ส.ค. ค่าาหมอบอกก่อนแน่นอนตอนนี้ท้องลงแล้ว นับวันรอคะตอนนี้ 😁😁

กำหนด 5 สิงหาค่ะ 34w 4 d เริ่มเจ็บเตือนบ้างแล้วไม่น่าจะพ้นกลางกรกฎาแน่ๆ555

ใช่ค่ะ สู้ๆค่ะ🥰🥰

กำหนด15สิงหาค่ะ ตอนนี้32วีคแล้วกลัวจะแตกก่อน15สิงหาค่ะน้องกลับหัวแล้ว

เหมือนกันเลยค่ะ

บ้านนี้26 สิงหาค่ะ คิดว่าไม่น่าพ้นเพราะคนพี่แตกก่อน1เดือนเลยค่ะ

9สิงหาค่ะแต่ไม่หน้าพ้นเพราะคนพี่กำหนด12 กรกฎาคม61แต่แตก22มิถุนา61ค่ะ

เลื่อนเกือบเดือนเลยนะคะเนี่ยมีอาการยังไงบ้างคะ

กำหนจ19สิงหา แต่ว่าน่าจะม่พ้นเดือนหน้า คนพี่ กำหนจ 29 คลอดวันที่5

บ้านนี้หมอนัด 15 สิงหาจ้า แต่คิดว่าปลายๆ กรกฎา ก้อน่าจะแตกละจ้า

บ้านนี้ 2 สิงหา แต่เด็กอยู่ด้านล่างแล้วหมอคาดว่าน่าจะก่อนค่ะ

VIP Member

เหมือนกันเลยค่ะ บ้านนี้ 3 สิงหาค่ะ เตรียมเสดเรียบร้อยแล้วค่ะ

33w15 สิงหา น้องกลับหัวรอแล้วคะ กลัวไม่ถึงสิงหา เหมือนกันจร้า