5 ตอบกลับ

VIP Member

สัปปะรดค่ะเเละออกกำลังกายอุ้งเชิงกรานจะขยาย(หนูทำมาเเล้วค่ะรอคลอด14ชม.เบ่งคลอด6นาที😂)

แม่กินสับปะรดยังเงียบอยู่เลย นั่งท่าผีเสื้อก็แล้ว พ่อไปตามก็แล้ว 😅 เงียบกริบเลยค่ะแม่ 555 (( สงสัยแม่ต้องโดนยาเร่งแน่ๆเลย รอบนี้ ))

9สิงหาเงียบมากจ้าท้อง2 ท้องแรกโดนยาเร่งทรมานมากแม่✌🏻✌🏻ไม่อยากโดนแล้วคะ

เงียบจริงๆค่ะแม่ ไม่มีอาการอะไรออกมาเลยจริงๆ 😅

6สิงหา ยังเงียบเหมือนกันค่ะ

ยังเลยค่ะแม่ เงียบมากเลยไม่มีอาการอะไรเลย (( ส่งวัยคุณแม่คงได้โดนยาเร่งแล้วละค่ะ )) 😅

Super Mum

สู้ๆ นะคะแม่

ขอบคุณมากๆค่ะแม่ 😊

VIP Member

สู้ๆ ค่ะ

ขอบคุณค่ะแม่ 😊