29 ตอบกลับ

ยินดีด้วยนะคะแม่ น้องคลอดกี่วีคคะ เรากำหนด 12พย อิจฉาจังเลย แล้วขออนุญาติ สอบถามคะ น้องต้องอบ แล้วปอดน้อง ใช้งานได้สมบูรณ์ใช่ไหมคะแม่ พอดีหมอชอบอกว่า ห่ามคลอดตอนนี้นี้เพราะปอดน้องยังไม่สมบูรณ์

37+2คะสมบรูณ์ทุกอย่างคะนอนรพ.สามคืนกับบ้านแล้วคะ

ดีใจด้วยนะคะคุณแม่❤️ บ้านนี้กำหนดคลอด2พ.ย. เหมือนกันค่า ยังใม่แตกเรย อยากเจอหน้าแล้ววว 😊😊

อิจฉาคุนแม่จังค่ะหมอนัด22 ตุลา ยังไม่มีวีแววเลยค่ะอยากแตกใจจะขาดแล้ว

น้องตัวใหญ่นะค่ะหมอนัด2พ.ย.เหมือนกันค่ะตอนนี้นอนลำบากมากค่ะ

กำหนด 2 พ.ย เหมือนกันจ้า แต่ยังไม่แตกเลย อึดอัดจะแย่แล้ว

ยินดีด้วยนะคะ นี่ก็2พ.ย.เหมือนกันค่า ยังเงียบอยู่เลย

ทางนี้กำหนดคลอด17ตุลา ตอนนี้18ตุลายังเงียบอยู่เลยค่ะ

วันเดียวกันเลยค่ะ 2 พ.ย แต่ยังเงียบๆอยู่เลยค่ะ

บ้านนี้ 3 พ.ย ผู้ชายคะ รู้สึกจะเงียบมากเลย5555

ใจเย็นๆนะคะ❤️

น่าชังจังคะ ตุลาคมยังไม่แตกเลยเนี่ย 😢