40 ตอบกลับ

TapFluencer

กำหนด1ธันวาคม แต่นัดผ่า17พฤศจิกายนนี้จ้า สู้ไปด้วยกันนะคะ!

สู้ๆคะแม่✌️✌️

ผ่าวันเดียวกันเลยคะแอบกลัว​ น้องไม่กลับหัวเลยต้องผ่าคะ

บ้านนี้กลับหัวทั้ง2คนเลยจ้า ที่หมอให้ผ่าเพราะน้องเบียดกันเกินไปหมอเลยให้ผ่าจ้า

บ้านนี้38สัปดาห์แล้วยังไม่มีวี่แววที่จะออกมาเลยค่ะ🥺

อีกไม่นานก็จะได้เจอน้องแล้วสู้ๆค่ะแม่

บ้านนี้ก็ พย ตอนแรกจะคลอดเอง ไปๆ มาๆ อยากจะผ่าซะงั้น

ทำไมถึงจะได้ผ่าคะแม่

แม่บ้านนี้กำหนดคลอด11พ.ยหมอนัดผ่าพรุ่งนี้แล้วค่ะ

ยินดีด้วยนะคะแม่จะได้เจอน้องแล้ว☺️☺️

Super Mum

เป็นกำลังใจให้นะคะแม่ สู้ๆค่ะ ใกล้แล้ว 🤍

ขอบคุณนะคะแม่

VIP Member

พรุ่งนี้แล้วหมอนัดผ่าเหมือนกันค่ะ

สู้ๆเพื่อตัวน้อย☺️☺️

ท้องใหญ่มากเลยหรอคะ ที่หมอนัดผ่า

ในนั้นมี2คนจ๊ะแม่ ☺️☺️

16 นี้บ้านนี้ก็นัดผ่าเหมือนกันค่ะ

สู้ๆค่ะ✌️✌️

29นัดผ่าค่ะท้องคนที่2

สู้ๆนะคะ✌️✌️