8 ตอบกลับ

บ้านนี้กำหนดคลอด27กันยา แต่น้องไม่ยอมออกหมอก้อเลยให้นอนแอดมิทที่โรงบาลเลยค่ะ 28 หมอให้นอนแอดมิท ตอนเช้าวันที่29โดนฉีดยาใส่สายน้ำเกลือช่วง11โมง พอบ่ายโมงเข้าห้องคลอดค่ะ

บ้านนี้40+1 กำหนดคลอด27 ก.ย เงียบเหมือนกัน กระตุ้นปากมดลูกไป2ครั้ง วันนี้หมอนัดตรวจ เปิด1เซนเอง ไม่เจ็บเตือนอะไรเลย แอบกลัวเหมือนกัน 😥😥

บ้านนี้กำหนดคลอดพรุ่งนี้ 30 กันยา มีแต่อาการเจ็บเตือนแต่ไม่มีวี่แววจะคลอดเลย ค่ะ โดนตรวจปากมดลูกก็ยังไม่เปิดให้สักที 😅

บ้านนี้กำหนดคลอด 27 กันยา 40+2 ไม่มีอาการอะไรที่บอกว่าน้องออกมาเลยค่ะ สงสัยย้ายไปตุลาเหมือนกันค่ะ

40 3 กำหนดคลอด26 ก.ย เงียบเหมือนกันค่ะ วันที่6นี้หมดนัดกระตุ้นปากมดลูก แอบกลัวเหมือนกันค่ะ

ทางนี้เหมือนกัน ค่ะ 40+2 week ยังไม่มีวี่แววเจบครรภ์จริงเลย วันที่3 นี้หมอนัดเร่งคลอดละจ้า

คุณแม่หมูกเลือดออกกี่วันคะเยอะไหมหลังจากกระตุ้น

40 2 เหมือนกันค่ะ สงสัยจะย้ายทีม