18 ตอบกลับ

บ้านนี้กำหนด22พ.ค.แต่น้องเลือกออกวันที่14 แม่ปวดท้องแต่เช้าไปถึงรพ.ปากมดลูกเปิด4เซนแล้ว แต่หมอซาวแล้วน้องหนักเกือบ4โลกลัวคลอดเองแล้วจะติดไหล่เลยได้ผ่าจ้า

ยินดีด้วยจ้าแม่ บ้านนี้อยากแตกแล้ว

กำหนดคลอด26 พฤษภาคม คลอดจริง11พฤษภาคม ค่าแม่ น้ำคล่ำแตกตอนบ่ายไปหาหมอ5โมงเปิด2เซน คลอด19.23 น.คลอดง่ายเจ็บท้องไม่นานด้วยค่า

ยินดีด้วยจ้าแม่ อยากคลอดแล้วเหมือนกัน

บ้านนี้20พฤษภา น้องยังไม่ออกเลยค่ะ ไม่มีอาการอะไรเลย ปากมดลูกไม่เปิดด้วย กลัวโดนกระตุ้นมากๆค่ะ.

บ้านนี้อยากโดนกระตุ้นมากค่ะจะได้คลอดเร็วๆยังไม่เคยโดนกระตุ้นเลย

ทีมเดียววันเดียวกันเลยค่ะแม่ มีแค่เจ็บเตือน ลุ้นอยู่ค่ะว่าจะเจ็บจริงวันไหน😅🥰

ไม่รู้ว่าลูกจะชิลไปไหน อิแม่เดิน ลุกไม่ไหวแล้ว🤣

กำหนดคลอด24คลอดจริงวันที่10ไปถึงโรงพยาบาลปากมดลูกเปิด8เซนเลย😍😍

นัดวันเดียวกันเลยคะ...อยากคลอดแล้วปวดหลังปวดช่องคลอดมากเลยคะ

ขอบคุณนะคะ..ขอไห้คลอดง่ายๆเหมือนกันะคะ

22 พค ยังเงียบเลยค่ะ แต่ปากมดลูกเปิดแล้วค่ะ

ยังเลยค่ะแม่ 555555 เงียบมาก พรุ่งนี้หมอนัดกระตุ้นแล้วค่ะ

บ้านนี้กำหนด25ค่ะ วันนี้มูกเลือดออกแล้ว

ยังเลยค่ะแต่ปากมดลูกเป็น3.5เซนแล้วค่ะ

25 เหมือนกันค่ะเงียบมากไม่มีอาการอะไรเลย

เจ็บลงช่องคลอดมากค่ะ แต่ก็เงียบกริบ😆

น้องคงอยากจะนอนต่อ555