129 ตอบกลับ

37+5wเท่ากันเลยแต่กำหนดคลอดบ้านนี้หมอกำหนดให้18เมษาคะ

ให้โควิดพ้นไปไวๆแล้วค่อยมาเด้อ #บ้านนี้18เมษาจ้า

กำหนดคลอด 22/4/63 ดิ้นเก่งมาก แต่ยังไม่มีอาการใดๆเลย

16เมษายน มีน้ำใสๆออกมาเล็กน้อยคะแต่ไม่ปวดท้อง

กำหนดคลอด 12 เมษายน ดิ้นเก่งมากกินเก่งมากด้วย

บ้านนี้กำหนดคลอด12เมษาก้อยังเงียบอยู่เลยค่ะ

อยากเห็นหน้าเหมือนกันค่ะกำหนดคลอด28เมษา63ค่ะ

บ้านนี้นัดผ่า9เมษานี้คร้า​ แฝดชาย​ สู้ๆค่ะ

8เมษายังเงียบเลยยเห้ออยากเจอหน้าเรวๆจัง

VIP Member

30เมษาค่ะ อยากเเตกเร็วๆ เหมือนกันค่ะ😅😅