16 ตอบกลับ

กำหนดคลอด 17/3วันเดียวกันเลยคะ เร่งคลอดด้วยยา 2/3 น้ำหนัก 2990 คลอดธรรมชาติ ทรมานมากอม่เอ๋ย

กำหนดวันเดียวกันเลยค่ะคุณแม่☺️ คุณแม่เร่งคลอดอย่าไงค่ะ บ้านนี้ยังเงียบอยุ่เลยค่ะ

คุณหมอนัดคลอดค่ะโดยใช้ยาเร่งคลอดแม่เปนเบาหวาน

กำหนดคลอด 17/3/66เหมือนกันค่ะ แต่คนแรกผ่า คนสองเลยต้องผ่า คุณหมอนัดผ่า9/3/66นี้ค่ะ

ยินดีด้วยค่ะแม่ บ้านนี้39สัปดาห์ไม่ยอมออกเลย🥹

ยินดีด้วยค่ะแข็งแรงเร็วทั้งแม่และลูกน่ะค่ะ

กำหนดวันเดียวกันเลยคะ บ้านนี้เงียบมาก

17มีนาค่ะ มีแต่เตือนไม่เจ้บจิงซ่ะทีค่ะ

กำหนดคลอดวันเดียวกันเลย. ยังเงียบมาก

เร่งคลอดยังไงคะ บ้านนี้เงียบมากก

ใช้ยาเร่งคลอดค่ะตอนท้องแม่เปนเบาหวาน

VIP Member

เรา38+5วันยังเงียบยุเลยค่ะ