กำหนดคลอด 11 เมษายน 2564 แต่แอบแตกก่อนแล้วจ้า 27 มีนาคม 2564 ได้น้องเด็กผู้ชายครับ2665g

กำหนดคลอด 11 เมษายน 2564 แต่แอบแต่ก่อนแล้วจ้า 27 มีนาคม 2564 ได้น้องเด็กผู้ชายครับ2665g

กำหนดคลอด 11 เมษายน 2564 แต่แอบแตกก่อนแล้วจ้า 27 มีนาคม 2564 ได้น้องเด็กผู้ชายครับ2665g
51 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

เกือบครึ่ง​เดือนใช่ไหมคะ น้องมาก่อนกำหนดคลอดแต่น้ำหนักน้องได้ตามเกณฑ์​เลย ดีมาก​ แม่บ้านนี้แอบกลัวในใบอัลตร้าซาวด์​บอกกำหนด26แต่ประจำเดือนแม่ขาดหมอโรงพยาบาล​บอก4ก.ค.ไม่รู้​จะเชื่ออันไหนดีกลัวคลอดก่อนกำหนดอยู่เหมือนกัน​คะแต่ถ้าน้ำหนักน้องได้แม่ก็โอเคแล้ว

3y ago

ป จ ด ขาดกี่เดือนคะ

ยินดีด้วยจ้า บ้านนี้กำหนด 16เมษา แต่เริ่มเจ็บหลังปวดท้องนิดๆ สงสัยจะใกล้แล้ว😀😀

ยินดีด้วยนะคะ บ้านนี้กำหนด15เมษา แต่ตอนนี้มีปวดเตือนบ้างแล้วค่ะ อยากคลอดแล้วค่ะ

เกิดวันเดียวกับน้าเลยลูก เป็นเด็กดี มีสุขภาพร่างกายที่แข็งแรงนะลูก❤️

ยินดีด้วยนะคะ😍😍กำหนดวันเดียวกันเลยคะ อยากแตกมากๆ เดินทรมานมากตอนนี้

กำหนดคลอดวันเดียวกันเลยจร้า แต่บ้านนี้ยังเงียบยุเลย น้องน่ารักจัง🥰

กำหนดวันเดียวกันเรยค่ะแม่อยากแตกแบบนี้บ้างจังทางนี้เงียบกริบเรย😂

ยินดีด้วยน่ะค่ะ บ้านนี้กำหนดคลอด 2 เมษาค่ะ แต่ยังไม่แตกเลย 😔

ยินดีด้วยค่ะ บ้านนี้ กำหนด8เมษา 38+4แล้ว ยังเงียบอยู่เลยค่ะ

กำหนดคลอดวันเดียวกันเลยค่ะ แต่บ้านนี้ยังเงียบอยู่เลย