84 ตอบกลับ

คุณแม่ได้ออกกำลังกายไหมคะ คลอดไวจัง เราอยากแตกบ้าง

แม่บ้านนี้ชอบเดินค่ะ​ หาอะไรทำไปเรื่อยเลย​ไม่ชอบอยู่นิ่งๆ ไม่คิดว่าจะคลอดก่อนกำหนดค่ะ😂

กำหนดคลอดวันเดียวกันเลยค่ะ บ้านนี้ยังเงียบอยู่เลย

สู้ๆนะค่ะแม่​ น้องอาจจะคลอดตามกำหนดก็เป็นได้ค่ะ✌🏻✌🏻

ยินดีด้วยจ้า.. ว้าว!! แตกก่อนตั้งหลายสัปดาห์แน่ะ !!

ตอนแรกก็ตกใจเหมือนกันค่ะ​ คลอดมาแข็งแรง​ ไม่ได้อบแม่ก็ดีใจแล้ว😍

VIP Member

ดีใจด้วยค่ะแม่ ขอให้น้องเลี้ยงง่ายๆแข็งแรงนะคะ

ขอบคุณ​ค่ะ​ คุณ​แม่เช่นกันนะค่ะ❤️

น้องนารักมากๆค่ะ คุณแม่ทางนี้15พฤภาคมค่ะนัดคลอด

ขอบคุณ​ค่ะแม่​ อดใจรออีกนิดนะค่ะ😍

ยินดีด้วยจ้าทีมเมษาแอบแตกก่อนมีนาสะงั้น😘😘😘😘

ขอบคุณ​ค่ะแม่​ สงสัยน้องรีบ😍

บ้านนี้4เมษา เจ็บเตือนบ่อยมากเลย ยินดีด้วยนะคะ

ขอบคุณ​ค่ะแม่​ สู้ๆนะค่ะ❤️✌🏻✌🏻

ยินดีด้วยค่ะ บ้านนี้ 38wแล้วยังไม่มีวี่แววเลย

ทั้งเดิน ทั้งขับมอไซค์เองค่ะ ไม่มีวี่แววเลย 😂

ขนาดแตกก่อนน้ำหนักกำลังดีอยู่ #ยินดีด้วยค่ะ

ขอบคุณ​ค่ะ😍

VIP Member

แม่คลอดกี่weekคะ บ้านนี้39weekแล้วยังไม่ยอมแตกเลย

บ้านนี้36วีค6วันค่ะ​ สู้ๆนะค่ะแม่​ เดี๋ยวก็ได้เจอน้องแล้ว😍✌🏻✌🏻