21 ตอบกลับ

อยากแตกแล้วเหมือนกันค่ะกำหนมคลอด26มิ.ย ปวดจิมิมากค่ะจะพลิกตัว.ขยัยตัวทีจะเดินแต่ละก้าว...ท้องแข็งหน่วงๆๆแล้ว

สู้ๆนะคะคุณแม่ คอยสังเกตอาการดีๆนะคะ ขอให้คลอดง่ายๆค่ะ❤️

ทีมมิถุนาเหมือนกันค่ะ…หมอนัดผ่า7มิ.ย.นี้ แต่ปวดหลังมาก เดินก็ปวดหน่วงลงจิมิ…กลัวแตกก่อนเหมือนกันค่ะ

สู้ๆนะคะคุณแม่ ขอให้คลอดง่ายๆค่ะ❤️

แม่แอบกลัวเหมือนกันแต่ซาวทั้งโรงบาลทั้งคลีนิคคลอดมาเป้นผู้ชายนี้ชุดฟรุ้งฟริ้งแม่จะทำงัย😂

ทางนี้ก็ได้แต่ทำใจค่ะแม่😂 ชมพูยังไงลูกชายก็ต้องใส่ไปก่อนเลยค่ะ

ยินดีด้วยค่ะ ซาวด์แบบธรรมดาใช่มั้ยคะ บ้านนี้หมอก็บอกผู้หญิงเหมือนกันค่ะ กำหนด9มิถุนา

ขอบคุณค่ะ

กำหนดเหมือนกันค่ะแม่ แต่บ้านนี้ไม่มีทีท่าอยากจะออกมาเลย อิแม่เริ่มไม่ไหวแล้ว🥹

แม่ก็แข็งแรงทั้งแม่และเบบี๋นะคะ น่ารักน่าชังจัง🤍

บ้านนี้อยากแตกมาค่ะ ไม่แตกสักที 3 มิถุนาเหมือนกันค่ะ แต่หมอนัดอีกที6มิถุนาเลย🥹

บ้านนี้พึ่งคลอดเมื่อวานค่ะ ความดันสูงตอนแรกหมอจะให้ผ่าค่ะ แต่ก็คลอดเองให้ยาเร่งคลอดตอนปากมดลูกเปิด 6.5เซน เพราะไม่เปิดเพิ่ม คลอดอีกที6โมงเย็นเลยค่ะ มาแต่9โมงเช้าด้วยอาการน้ำเดิน😅

ยินดีด้วยนะค่ะ บ้านนี้นัดคลอด3มิถุนา เหมือนกันค่ะ แต่ยังไม่มีอาการอะไรเลย

มีอาการคล้ายปวดท้องประจำเดือนหน่วงไปยังจิมิเลยค่ะ ปวดถี่1ชั่วโมงมากกว่า10ครั้งค่ะ คอยสังเกตอาการตัวเองนะคะแม่ เราชะล่าใจปวดท้องวันอาทิตย์ทั้งวันไปเช้าวันจันทร์ดีที่ไม่มีอันตรายอะไร

ยินดีด้วยนะค่ะ กำหนดวันเดียวกันเลย แต่ตอนนี้ยังไม่มีอาการอะไรบ้างเลยค้าบ😂

รอนะคะแม่อีกไม่กี่วัน✌️ สังเกตุอาการตัวเองด้วยนะคะ

อยากให้หมอซาวด์ผิดเหมือนกันค่ะ5555อยากได้ผู้หญิงเเต่หมอบอกได้ผู้ชาย

ทางนี้พอหมอบอกผู้หญิงแม่เตรียมแต่ของผญ.ทั้งนั้นเลยค่ะ

ซาวกี่ครั้งค่ะแม่ บ้านนี้หมอบอกผู้ชายแต่อยากได้ผู้หญิง 😂

ซาวด์3ครั้งตอนตรวจเจอครั้งแรก9วีค ครั้งที่สอง24วีค ครั้งที่สาม32วีค ครั้งสุดท้ายหมอยังยืนความเป็นผู้หญิงอยู่เลยค่ะ😂