9 ตอบกลับ

แตกแล้วค่ะมื้อวานหมอกระตุ้นครั้งเดียวปากหมดลูกเปิด3เซน มาคลอดแบบงงเลยแม่ กำหนดคลอด31ต.ค

อยากคลอดแล้วค่ะมีแค่อาการเจ็บเตือน

เรา38+6 ยังไม่แตกค่ะ หมอนัดผ่าคลอดวันพุธนี้แล้ว นั่งบอกลูกทุกวันว่า อย่ารีบแตกก่อนนะๆ😅

สู้ๆค่ะแม่😊

บ้านนี้แตกแล้วค่ะแม่16ตุลาก่อนกำหนดเลยค่ะจาก31ตุลาค่ะ น้อง3540กรัมจร้า

เหมือนกันค่ะน้ำหนักน้องเยอะกลัวได้ผ่า

กำหนด31ตุลาแอบเเตกเเล้วเหมือนกันคะ 37+6 ค่ะ 3195gค่า

บ้านนี้ยังไม่แตกเรยค่ะ 23ยี้หมอนัดคุยเรื่องผ่าแร้วค่ะ

กำหนดคลอด28ตุลา แตกตั้งแต่ 13ตุลาค่ะ

อิจฉาแม่จังเลยบ้านนี้เงียบมากค่ะ

เรา40+1แล้วค่ะ เงียบกริบเลย😵‍💫😂

สงสัยน้องไม่อยากออก

บ้านนี้38+5ยังเงียบอยู่ค่ะ

เท่ากันเลยค่ะอยากออกแร้วเจ็บหน่วงมากค่ะ

Super Mum

ใกล้คลอดแล้ว สู้ๆค่า✌️

Super Mum

สู้ๆ นะคะแม่