129 ตอบกลับ

บางคนท้องเล้กแต่ตัวลุกอาจนํ้าหนักเยอะอยุ่ก้อได้ค่ะ

ท้องจะออกใหญ่มากๆตอน7-8เดือนนุ้นค่ะ อย่ากังวลนะคะคุณแม่

ขอบคุณค้าา

บ้านนี้ 16.พฤศจิกายน ค่ะ บ้านนี้ จะเข้า7เดือน. เล้กกว่าอีก

ขอให้คลอดง่ายแข็งแรงนะคะ

แม่บ้านนี้ท้องเพิ่งมาโตมองเห็นตอน8เดือนแล้วจ้ะ

VIP Member

บ้านนี้8เดือนยังไม่ไหญ่เลยค่ะ​ กังวลเหมือนกัน😣

ทีม​เดือน​ธันวาคม​เหมือนกันคะ14ธันวาคม​7เดื่อน

VIP Member

น้องแข็งแรงได้ไม่ใช่เพราะท้องใหญ่รึเล็กนะคะ

5เดือนกว่าแล้วค่ะ ท้องคนที่3ค่ะ ท้องไม่สวยเลยค่ะ

บ้านนี้8เดื่อนเองค่ะมีคนทักว่าท้องเล็กจังเลยค่ะ

กำหนดใกล้กันเลยจ้า โดนทักท้องเล็กเหมือนกัน😂

คุณแม่ตัวแค่นี้เอง ท้องแค่นี้ เราว่าก็ปกตินะ