42 ตอบกลับ

แม่เตรียม​ความพร้อม​ได้​ไว​มาก​ค่ะ 🥰🤰🥰🤰🥰 คลอดง่ายๆๆๆนะคะ

วันที่1กันยาเหมือนกันเรย..แต่ยังไม่ได้เตรียมขอเรยจ้า

คลอดกันยายนเหมือนกันค่ะ ยังไม่ได้เตรียมอะไรเลยค่ะ

บ้านนี้กำหนดคลอด11สิงหายังไม่เตรียมอะไรเลยจร้า555🤣

ยังน้อยกว่าแม่บ้านนี้นะค่ะคลอดมิถุนาค่ะใกล้แล้ว

VIP Member

บ้ารนี้คลอด2กันยา ยังไม่ได้เตรียมสักชิ้นเลยค้า

กำหนดวันเดียวกันเลย บ้านนี้ยังไม่เตรียมเลยจ้า.

VIP Member

กันยาเหมือนกันจ้า ซื้อแล้วยังไม่ได้ซักเลยจ้า555

บ้านนี้คลอด 3 สิงหายังไม่ได้เตรียมอะไรเลยจร้า

บ้านนี้ 3 กันยา ยังไม่ได้เตรียมซักผ้าเลยค่ะ 555