32 ตอบกลับ

บ้านนี้ กำหนด 15 นี้ค่ะ ยังเงียบสนิดเลยค่ะ

มีเจ็บเตือนบ้างมั้ยค้ะแม่

กำหนดเดียวกันเลย มะคืนเจ็บหลอกด้วย สุดๆ

เจ็บหลอกยังปวดสุดๆเลยค่ะ เจ็บจริงหนาดใหนเนี้ย😅

บ้านนี้ 25 มิ.ย รอลุ้นคลอดธรรมชาติค่ะ

รอเหมือนกันค่ะ ขอให้คลอดง่ายๆนะค้ะ

บ้านนี้วันที่20 มิ.ย. จ้า🎉🥰👶

20มิถุนา หมอนัดผ่าแล้วค่ะท้อง2☺️

บ้านนี้กำหนด28 มิ.ย ยังเงียบอยู่เลย

28เหมือนกันค่ะ​ แต่ก้อมีปวดๆท้องบางทีก้อปวดไปถึงหลังค่ะ​ เจ็บเตือนๆยุค่ะ

21 มิ.ย.ยังไม่มีวี่แววเลยค่ะ รอๆ

รอไปก่อนนะค้ะแม่ ใกล้แล้วๆ

16 มิ.ย ค่ะ ไม่มีอาการอะไรเลยย🤣

ใกล้แล้วค่ะ รออีกหน่อย ขอให้คลอดง่ายๆนะค้ะแม่

21 มิถุนายน ยังเงียบอยู่เลยค่ะ

รอเหมือนกันค่ะ ขอให้คลอดไวๆนะค้ะ

24มิถุนายังเงียบอยู่เลยจร้า

รอไปด้วยกันค้าา ขอให้คลอดง่ายๆนะค้ะ