16 ตอบกลับ

ของเราไม่โดนเร่งคลอดปวดประมาณ10ชม.ไม่เปิดถึง10เซ็นสักทีแค่8ให้พยาบาลเข็นไปห้องคลอดเลยค่ะน้องไม่ยอมออกต้องให้พยาบาลช่วยกดท้องไล่น้องลงมาด้วยค่ะ เหมือนตายแล้วเกิดใหม่จริงๆค่ะ😅

ของเราปากมดลูกเปิด2เซนแต่ไม่มีมูกหรือน้ำเดินแล้วไม่เจ็บท้องแต่มีลมเบ่งหมอให้กลับไปดูอาการที่บ้านไปหาหมอวันที่5จนวันนี้ก็ไม่มีอาการอะไรเกิดขึ้นเลยค่ะ

กำหนดคลอด17ตุลาเหมือนกันค่ะ ปากมดลูกเปิด2เซ็นตั้งแต่เมื่อวาน แต่ไม่มีอาการเจ็บท้องหรือท้องปั้นเลย นอนรอคลอดข้ามคืน ตอนนี้ก็ไม่เปิดเพิ่ม

กำหนด17ตุลาเหมือนกันค่ะ ท้องปั้นแข็งบ่อยมากบางครั้งตึงจนยืดตัวตรงไม่ได้เลย น่าจะใกล้เต็มที่แล้ว555

รีบไปเลยค่ะแม่ บ้านนี้อาการแบบนี้เลย ไม่ถี่แต่ปวดท้องร้อยแข็งตึง ชม.เป็น2-3ครั้งละหายไปเป้นแบบนี้ประมาน2วัน ไปหาหมอปากมดลูกเปิด4เซนรอคลอดเลยค่ะ🥰

กำหนดคลอด17 ต.ค.เหมือรกันคะ เเต่ยังไม่มีอาการเลย อยากแตกเเล้วหมอนัดผ่า10ต.ค.นี้คะ

เขาก็มีท้องเเข็ง เเต่ไม่ถี่ มีปวดจิมิด้วย เเต่ยังไม่ไปหาหมอ เหมือนกันค่ะ ปวดทีเเทบขยับไม่ได้เลย

ยินดีด้วยค่ะแม่🥰 ลูกชายบ้านนี้นี้14ตุลายังเงียบอยู่เลยค่ะ😅

กำหนดคลอด3ตค.65 แต่ผ่า30กย.65 ปวดท้องมีมูกเลือดแต่ปากมดลูกไม่เปิด

บ้านนี้ ปวดแต่3ทุ่ม จนถึงเที่ยงวัน ไม่โดนยาเร่งเลย

กำหนด17ตุลาเหมือนกันเลย แต่โดนแซงไปแล้ว555

บ้านนี้ก็17ตุลา เงียบมากเลยจ้า