70 ตอบกลับ

VIP Member

ของเรา 21 มกรา นี้เลยค่ะ ถ้ารอครบ 40 week ก็ 1 กุมภาพอดี แต่รอไม่ไหวลูกตัวใหญ่จนหมอจับผ่าค่ะ 😅

ทางนี้แค่เจ็บหัวหน่าวอย่างเดียวค่ะ ที่เหลือชิลมาก 😄

22กุมภาแต่ผ่าคลอดจ้ายังไม่ได้เตรียมของเลยยังทำงานยุเลยหรอลาคลอดแล้วค่อยเตรียมจ้า

บ้านนี้กำหนดคลอด 6/2/64 พร้อมหิ้วจ้าท้องสามแล้วก็ยังตื่นเต้นเหมือนท้องแรกเลยค่ะ อิอิ

หมอกำหนดผ่า27 ก.พ แต่คุณแม่สะดวกจะผ่าคลอดพร้อมทำหมัน 20ก.พนี้ค่ะ 🥰ตื่นเต้นๆ😍😁😆😆

บ้านนี้ไม่ได้เตียมอะไรเลยค่ะ 5 ก.พ ยังไม่อยากให้ออกด้วย ไม่อยากคิดสภาพ ลูก3ค่ะ

1กุมภาค่ะ ตื่นเต้นมากก เตรียมของไม่ถูกเมิ้นกันค่าา อยากแตกจะแย่แล้ว😍😆

38wแล้วค่ะ ตอนนี้ยังไม่ได้ทำงานค่ะ😁

บ้านนี้ก็16กุมภาเหมือนกันจร้า เตรียมของเรียบร้อยแล้ว พร้อมหิ้วแล้วค่ะ

รออีกหน่อยจะได้หิ้วแล้วจ้าตื่นเต้นมาก😊

บ้านนี้ก็ตื่นเต้นมากคะ กำหนดคลอด 25 มกราคม แต่ยังไม่มีอาการเลย 😊✌🏼

บ้านนี้12 กุมภาค่ะ...ตื่นเต้นมากเลยค่ะ...เตรียมตัวไม่ถูกเหมือนกันค่ะ

รอหิ้วแล้วค่ะตอนนี้

VIP Member

25 ก.พค่ะ เตรียมพร้อมแล้วค่ะ ตื่นเต้นนิดนึ่งค่ะ🥰🥰