20 ตอบกลับ

แก็งค์15พค เหมือนกันค่ะ ได้แค่ท้องแข็ง วันที่11นี้นัดกระตุ้นปากมดลูก สาธุขอให้คลอดเองได้ไม่อยากผ่า

กำหนดวันเดียวกัน เลยคะ ยังเงียบกรีบอยู่เลยคะ ขนาดยังทำงานทุกวันยังไม่มีอาการเจ็บเตือนใดๆเลยคะ🤣🤣

วันที่15ทีมเดียวกันเลยคะ 39wแล้วยังเงียบอยู่เลยคะ หมอนัดอีกที10 พ.ค นี้คะ อยากแตกแล้วเนาะแม่ๆ

สู้ๆเช่นกันนะคะคุณแม่ แตกแล้วมาอัพเดพกันนะคะ🥰🥰

บ้านนี้กำหนดคลอดวันที่10ตอนนี้ยังไม่มีอาการอะไรเลยค่ะ อีก2วันก็40วีคแล้ว อยากออกมากๆเลย😅

น้องบอกยังหาวันดีไม่ได้เลย🤣

บ้านนี้ก็ลุ้นให้คลอดเองเหมือนกันค่ะ มีแต่อาการท้องแข็งอาการอื่นเงียบสุดๆค่ะ

เราท้อง 2 38+1 มีเตือนเจ็บเตือน มูกใส ปวดเอวมาครบ รอแค่เจ็บจริงค่ะ

ยังค่ะ รอมูกเลือดหรือน้ำคล่ำแตก หรือปวดถี่ทุก 5 นาทีไปเลยค่ะ

เหมือนบ้านนี้เลยค่ะแม่ กำหนดคลอด16พ.ค66 ท้อง2เงียบมากเลยค่ะ 38+6

ตอนนี้ก็ยังเงียบอยู่🤣

36+6ค่ะไม่ปวดไม่มีอาการเเค่ท้องเเข็งได้ผ่าเลยค่ะ..3600กรัม

มีเพื่อนแล้ว🤣 มีแค่ท้องแข็งตอนนี้อย่างอื่นเงียบกริบ

เค้ากำหนด 13 ยังไม่มีอาการอะไรเลย อยากจะคลอดแล้ววว.🤣

วันนี้ไปตรวจปากมดลูกมา ยังไม่เปิด หมอไม่ได้บอกอะไรนะคะ.