46 ตอบกลับ

ใกล้แล้วค่ะกำหนด18 ก.ค.ท้องแข่งบ่อยมากเหมือนกัน

น้องแล้วค่ะ วันที่5หลังจากที่ถามแม่ๆไป

21ค่ะยังเงียบๆอยู่มีเจ็บนิดๆเวลาน้องขยับตัว

อดทนหน่อยนะแม่สู้ๆค่ะ

กำหนด วันเดียวกันเลยค่ะ ยังเงียบอยู่เลย

สงสัยจะกักตัวอยู่ในนี้ไม่ยอมออกมา55555 สู้ๆนะคะ

VIP Member

31 ก.ค.ไม่มีอาการอะไรเลยค่ะ ยังเงียบอยู่

ดีจัง555 แม่บ้านนี้ลุกนั่งลำบากมากเลย เจ็บปวดไปหมด

บ้านนี้38+6แต่ทำไมกำหนดคลอดวันที่12ค่ะ

หมอกำหนดไว้ให้ประมาณ15ก.ค ค่ะ แต่ถ้าจะออกก่อนก็คงประมาณแม่เลย สู้ๆนะคะ

บ้านนี้กำหนด7 ก.ค ยังเงียบยุเลยค่ะ

บ้านนี้คลอดแล้วจร้า.คลอดวันที่4

ดีใจด้วยนะคะ ขอให้แข็งแรงๆทั้งแม่ลูกเลย

VIP Member

กำหนด11/7/64อยากแตกแลวค่าาา😂😂39w1d

นำหน้าแม่บ้านนี้ไปวันเดียวเอง สู้ๆไปด้วยกันนะคะ

VIP Member

กำหนด11กค แต่ยังเงียบยุเลยค่ะ

จร้าขอบคุณค่ะ

หมอนัดผ่า 9 ก.ค. นี้คะ

สู้ๆนะคะแม่ ขอให้แข็งแรงทั้งแม่ลูกนะคะ