25 ตอบกลับ

บ้านนี้ ท้อง2 กำหนดคลอด 14 กุมภาพันธ์ รู้สึกเจ็บหลอกๆบ่อยมากค่ะ พอจะจับเวลาการปวดหาย ตอนนี้ 36 2 week

สังเกตุอาการดีๆนะคะ

ยินดีด้วยจ้าแข็งแรงทั้งเเม่เเละลูกน๊าบ้านนี้กำหนดคลอด6กุมภาเเต่รู้สึกปงดหลอกบ่อยมาก555

ยินดีด้วยค่าบ้านนี้กำหนดคลอด9กุมภาเหมือนกันแอบแตกก่อน16มกรานำ้หนักแรกคลอด2930จ้า

แตกไวมาก ยินดีด้วยนะคะ

ยินดีด้วยนะคะ บ้านนี้กำหนดคลอด 23ม.ค. ตอนนี้39w ท้องแรกค่ะ ทั้งกลัวเจ็บ ทั้งตื่นเต้น 😊

บ้านนี้23มกราคมยังไม่อาการอะไรเลยค่ะเเม่ เเม่ๆๆมีคำเเนะนำไหค่ะ

ยินดีด้วยนะคะ บ้านนี้กำหนด 15 ม.ค ยังไม่แตกเลย แม่อยากเจอหน้าลูกสาวแล้ว

ความเจ็บนี่หายไปหมดเลยถ้าเห็นหน้าน้อง คลอดง่ายๆนะคะ

แม่บ้านนี้อีก1อาทิตไม่คลอดก็จะโดนยาเร่งคลอดเหมือนกัน ...ใจหายแปบๆๆ

อ้อค่ะยังเฉยๆๆยุเลยคาะแม่รอลุ้นยุมีแต่เหมือนปวดอึแต่ไม่อึ

ยินดีด้วยนะคะแม่ บ้านนี้กำหนด 24 ม.ค. อีกไม่นานแล้ว ท้องแรกค่ะ😁

ยินดีด้วยนะคะ คุณแม่ บ้านนี้ผ่าคลอดกุมภายังกังวนเลยค่ะ ☺

อยากให้แม่รีวิว ค่าใช้จ่ายในการคลอดหน่อยค่ะ คลอดที่ไหน

ยินดีด้วยนะคะ บ้านนี้กำหนด19 ม.ค. แตกวันที่7มกราค่ะ🥰🥰🥰

วันเดียวกันเลย แข็งแรงทั้งแม่ทั้งลูกนะคะ