21 ตอบกลับ

เดี๋ยวหมอก็กระตุ้นค่ะ ถ้ากระตุ้นไม่ได้ผลก็คงผ่าค่ะ

11สิงหา ไม่มีอาการใดๆเลยค่ะ กลัวได้ผ่าเหมือนกันค่ะ

เหมือนกันเลยค่ะ กำหนด 13 สิงหา ไม่มีอาการอะไรเลย 😂

อยากแตกมากแม่แต่น้องไม่เข้าใจแม่ไปไหนจะไม่ไหวแล้ว

กำหนดคลอดวันเดียวกันเลย ทางนี้ปวดเตือนมา2วันแล้ว

นี้ไม่ปวดไม่เตือนเลยแม่น้องเงียบมาก

เหมือนกันเรยค่ะ กำหนดคลอด14 แต่ไม่มีอาการ เรย

12สิงหาเหมือนกันเลยค่ะ.,เริ่มเจ็บแล้วค่ะ

บ้านนี้13สิงหา ไม่มีอาการเหมือนกันเลยแม่

12สค.พรุ่งนี้หมอนัดกระตุ้นแล้ว

11สิงหาก็ยังเงียบกริบเลยค่ะ

12 สิงหาเหมือนกันค่ะ ไม่ปวดเลย

ทรมารสุดๆ ลุกไม่ไหวเลย