11 ตอบกลับ

วันเดียวกันเลย เมื่อคืนปวดท้องน้อยมาก ก้าวขาไม่ออกเลย เป็นๆหายๆ เหมือนอะไรจะหลุดออกมา ตอนนี้ก็ยังเป็นนิดๆต้องนอนเฉยๆไม่อยากให้ออกวันนี้55555555

VIP Member

กำหนดคลอดวันนี้ 28/7/63 อาการมีแต่ดิ้น แล้วก็ลำไส้แปรปรวน แล้วก็หน่วงจิ๊มิ๊ เวลาเดินค่ะ แล้วก็มีเวียนหัวช่วงเย็นๆค่ะ

ปวดเอวปวดหลังเหมือนกันค่ะตอนนอนก็หายใจไม่ค่อยสะดวกอึดอัดๆต้องหนุนหมอนสูงๆ

กำหนดคลอด 26 เลยมา2วันแล้ว มีอาการท้องแข็งกับปวดหลังมาก ✌✌นะแม่ๆ

กำหนดคลอดวันเดียวกันเลยจ้า 31 กรกฎาคม ไม่มีอาการอะไรเลยค่ะ

กำหนดคลอดวันเดียวกันเลยคะแต่ยังเงียบอยุ่อยากคลอดแล้วคะ

ท้องแรกคลอด38+6 ท้อง2ตอนนี้39+5แล้วยังไม่มีอาการอะไรเลยค่ะ

บ้านนี้เดือนกันยา ปวดแน่นหายใจไม่ค่อยออกเลยค่ะ

นี่กำหนดคลอดเมื่อวาน วันนี้ก้ยังเงียบยุจ้า😂😂

40วีคยังเงียบอยู่เลยคะ ปวดจิ๊มิ๊มาก