32 ตอบกลับ

อยากคลอดแล้วเหมือนกันค่ะ กำหนด 18 ต.ค เจ็บหน่วงๆท้องปั้นยังไม่ถี่ค่ะ รอๆ

บ้านนี้ 3 ตุลา ยังไม่มีอาการที่แสดงว่าจะคลอดเลย มีแค่เจ็บจี๊ดๆตรงจิมิ

สงสัยอาการเดียวกัน อิ้ๆ✌😂

บ้านนี้6ตุลา ไม่อาการเหมือนกันเลยค่ะ มีแต่เดินหน่วงๆกับปวดจิมิค่ะ

เหมือนกันเลย สู้ๆจ้า✌💝

VIP Member

เงียบเหมือนกันเลยค่ะอึดอัดมากๆเลยอยากคบอดแล้วน้องไม่ยอมเลย😢

สู้ๆนะค้า✌💝

กำหนดคลอดวันเดียวกันเรยค่ะแม่ แต่ยังไม่มีอาการอะไรเรย😅

สู้ไปพร้อมกันจ้าา✌💝

VIP Member

บ้านนี้ 12 ตุลา ท้องแข็งบ่อยลุกนั่งปวดจิมิมาก อยากแตกแล้ว

เราปกติเลยค้า บ้างครั้งก็เสียวจิมิเเต่ไม่บ่อยคะ อนากให้ออกเเล้วเหมือนกัน

บ้านนี้4ตุลา​ ก็ยังไ​ม่ออก​ แต่ท้องปั้นบ่อยแล้ว​

ไปกระตุ้นเมื่อวันที่1ก็ยังเงียบ

กำหนดคลอดวันเดียวกันเลยค่ะ ผู้หญิงหรือผู้ชายค่ะแม่

ใช่ปกติก้อฉี่บ่อยอยุ่แล้ว แต่ช่วงนี้รุ้สึกว่าฉี่บ่อยกว่าเดิมมาก😆

บ้านนี้กำหนดคลอด 8 ตุลาคมยังไม่มีวี่แววเลยค่ะเงียบ

สู้ๆจ้า อดทนอีกนิดเนอะเเม่ เดี๊ยวก็เจอเเล้วค้า✌💝

18ตุลา​โดนระงับตอน35ไป1รอบตอนนี้เงียบกริบ​เลยค่ะ

ไกล้เเล้วเเม่ เดียวน้องก็ออกมาเเล้ว✌😂