20 ตอบกลับ

กำหนด 21 พค เหมือนกันแม่ เช้ามืดวันนี้มีเจ็บเตือนแล้วบ้าง เจ็บเหมือนเป็น ปจด ปวดลงขา แต่พอทนได้เป็น ชม

ถ้าปวดถี่ทุก5-10นาที มีมูกหรือน้ำเดินซึมออกมา รีบไปหาหมอนะคะ

แม่คลอดเองหรอคะ เก่งมากๆเลยบ้านนี้กำหนด22พ.ค.แต่หมอน้องตัวใหญ่ แม่กลัวโดนผ่ามาก😂

บ้านนี้คลอดคนแรก3420ยังเกือบตุยเลยค่ะ😂

ยินดีด้วยนะคะคุณแม่​ กำหนดคลอดเหมือนกัน​เลย​ แต่บ้านนี้ยังไม่มีอาการเลยค่ะ

บ้านนี้ก็ไม่มีอาการค่ะ คลอดแบบงงๆ สู้ๆนะคะแม่

บ้านนี้ก็กำหนด21 พฤษภาคม67 แต่ไม่มีท่าที่จะคลอดเลยวันที่21จะไปหาหมอตรวจดูคะ

ขอให้เลี้ยงง่ายๆนะคะ บ้านนี้กำหนดคลอด22 พ.ค. แอบลุ้นทุกวันว่าน้องจะแตกวันไหน

ขอบคุณค่ะ

ดีใจด้วยค่ะบ้านนี้กำหนด21พฤษภาคมเหมือนกันค่ะยังไม่มีวี่แววว่าจะแตกเลย

😁😁😁ค่ะแต่อยากแตกแล้ว

กำหนดคลอดวันเดียวกันเลยค่ะ ขอให้แข็งแรงทั้งแม่และน้องนะคะ🩷🎉

แข็งแรงทั้งแม่และลูกนะคะ บ้านนี้กำหนด18ยังเงียบกริบอยู่เลยค่ะ

ใกล้แล้วๆ อีกอึดใจนึงแม่🥰

นน.น้องดีมากเลยค่ะแม่ แข็งแรงทั้งแม่และเจ้าตัวเล็กนะคะ❤️🥰

บ้านนี้ 20 พฤษภา เงียบกริ๊บค่ะ เลี้ยงง่ายๆโตใวๆนะเจ้าเด็ก