34 ตอบกลับ

6สิงหา อยากแตกที่สุด แม่เจ็บซี่โครงหายใจไม่ออกอึดอัดไปหมด

บ้านนี้37วีคนอนไม่หลับเบื่ออาหารท้องแข็งบ่อยปวดหลังมาค่ะ

24สิง​หาค่ะเจ็บหัวหน่ายตอนนอนเปลี่ยน​ท่าเจ็บมากเลยค่ะ

เป็นเหมือนกันค่ะแม่ ขยับตัวพลิกตัว เดินเข้าห้องน้ำคือปวดร้าวไปหมดค่ะ

กำหนดคลอดวันเดียวกันเลย ยังเงียบกริบอยู่เลย 5555

มีอาการเจ็บเตือนมั้ยคะ

เป็นเหมือนกันค่ะ หาวแล้วหาวอีกแต่ไม่หลับ😅

12สิงหานอนไม่ค่อยหลับ อึดอัด แน่หน้าออก

17สิงหา มีอาการปวดเอวปวดหลังมากจ้า

27สิงหานอนหลับยากมากๆกังวลไปหมดเลย

เป็นเหมือนกันค่ะแม่ พักผ่อนเยอะๆนะคะ

กำหนด28สิงหาคะ แต่ตอนนี้36w แล้วคะ

กำหนดคลอดวันที่20สิงหาคมคือกัน