21 ตอบกลับ

กำหนด 21 ธ.ค.นี้ น้องยังเงียบอยู่เลยค่ะ😂 ส่วนแม่ก็คือบวมเต็มที่ละ 😄

จ้าทางนี้เท้าบวมมากๆ😁

39+1ท้องแรกค่ะ..อยากคลอดแล้ว..แต่น้องไม่ยอมออกเลย กังวลมากเลยค่ะ

กำหนดคลอดวันเดียวกันเลยอยากคลอดแล้วเหมือนกันยังเงียบอยู่เลย

ใช่ค่ะลุ้นทุกวัน

วันเดียวกันเลยค่ะแต่ยังไม่มีวี่แววจะแตกเลยอยากแตกแล้วค่ะ😊

ใช่จ้าลุ้นทุกวันเลย

กำหนด19เหมือนกันค้า มีเจ็บเตือนนิดหน่อยละก็หายเลย💓

บ้านนี้นัดผ่าวันที่15แล้วค่ะ แต่กำหนดคลอด26

บ้านนี้กำหนดคลอด17ธันวายังเงียบยุเลยค่ะ

บ้านนี้15ธันวา ยังไม่คลอดเหมือนกันแม่

บบ้านนี้อยากแตกแล้วแม่ อึดอัดไม่ไหว

อึดอัดจริงจ้า

เหมือนกันเลยคร้า19ธันวา