30 ตอบกลับ

บ้านนี้กระตุ้นปากมดลูกมาเมื่อวาน ตกเยนเริ่มมีอาการปวดท้องแต่ไม่ปวดมาก พอเช้าวันนี้เริ่มปวดหนักขึ้นแร้วค่ะ แต่ไม่มีมูก ไม่มีน้ำ แต่จะปวดเหมือนเปน ปจดท้องน้อยไปหาหลังลงมาหาก้น อาการแบบนี้ใกล้คลอดแร้วใช่มั้ยค่ะ

บ้านนี้37+5แล้วคะยังไม่มีอาการอะไรแค่คุณหมตรวจเจอโปรตีนรั่วเลยให้คลอดวันที่12นี้เลยคะจากปกติจะคลอด26กุมภาพันธ์เพื่อความปลอดภัยของลูกแม่พร้อมคลอดมากคะบวกกับแม่ไม่ไหวแล้ว

แม่ 39+2 ยังเงียบเหมือนกันเลยค่ะ อยากแตกแล้วเหมือนกัน กำหนด 15 กุมแต่หมอก็บอกว่ารอบหน้ามาหาถ้าน้องไม่ออกจะกระตุ้นให้อีกรอบ แต่อิแม่อยากแตกใจจะขาดแล้วค่า

39+3 กำหนด13 กพ. เงียบเหมือนกันค่ะแม่ มีแค่เจ็บท้องหลอก+ท้องแข็งนิดหน่อย ตอนนี้แม่รอน้ำเดินกับมูกเลือดทุกวันค่ะ 😂

37+3วันยังเงียบอยู่เลยค่ะ

บ้านนี้16ก.พ.วันนี้มีมูกขาวออกมาลุ้นมากคะเเม่ว่าจะมีท้องเเข็งถี่กับมูกเลือดออกมาไหมอยากเจอเเย้ววว❤❤

39+6 เงียบมากค่ะ โดนกระตุ้นไป2รอบ มีแค่เลือดออก มีมูกนิดหน่อย ไม่ปวดท้องเลยค่ะ อยากคลอดแล้ว

บ้านนี้กำหนดคลอดวันนี้29แต่หมอนัดผ่าวันที่14นี้ น้องอาจจะมาวันที่14ก็ได้นะ

กำหนด20กุมภาวันที่13นี้หมอนัดไปกระตุ้นแล้วค่ะตอนนี้ยังเลยกริบอยู่เลยย🤣

กำหนดกุมภาพันธ์เหมือนกันคะ37วีคเเล้วน้องดิ้นดุมาก อยากเจอเร็วๆ

กำหนด13 เมื่อเช้ามีมูกเลือด ตอนนี้มีท้องแข็งแต่ยังไม่ปวดมาก